Anna Lilja Pálsdóttir

Fjármálastjóri

Tölvupóstur: anna@agrdynamics.com

 

Haukur Þór Hannesson

Framkvæmdastjóri

Tölvupóstur: haukur@agrdynamics.com

 

Ingibjörg Lilja Halldórsdóttir

Skrifstofustjóri

Tölvupóstur: inga@agrdynamics.com

 

Jón Hörður Hafsteinsson

Stjórnarmaður

Tölvupóstur: jon@agrdynamics.com

 

Markaðsdeild

Finnur Tjörvi Bragason

Sölu- og Markaðsstjóri

Tölvupóstur: finnur@agrdynamics.com

 

Guðjón Mathiesen

Sviðsstjóri Dynamics NAV - Ráðgjöf og Sala

Tölvupóstur: gudjon@agrdynamics.com

 

Anna Guðbjörg Cowden

Verkefnastjóri

Tölvupóstur: annag@agrdynamics.com

 

Ráðgjafar

Agnes Jóhannsdóttir

Ráðgjafi

Tölvupóstur: agnes@agrdynamics.com

 

Daði Rúnar Jónsson

Ráðgjafi

Tölvupóstur: dj@agrdynamics.com

 

Guðrún Sjöfn Axelsdóttir

Ráðgjafi

Tölvupóstur: gudrun@agrdynamics.com

 

Hjördís Bergsdóttir

Ráðgjafi

Tölvupóstur: hjordis@agrdynamics.com

 

Rannveig Guðmundsdóttir

Ráðgjafi

Tölvupóstur: rannveig@agrdynamics.com

 

Tryggvi Sigurðsson

Ráðgjafi

Tölvupóstur: tryggvis@agrdynamics.com

 

Arndís Ýr Hafþórsdóttir

Ráðgjafi

Tölvupóstur: arndis@agrdynamics.com

 

Einar Karl Þórhallsson

Rekstrarstjóri

Tölvupóstur: einar@agrdynamics.com

 

Gunnlaugur Bollason

Ráðgjafi

Tölvupóstur: gunnlaugur@agrdynamics.com

 

Jenný Magnúsdóttir

Ráðgjafi

Tölvupóstur: jenny@agrdynamics.com

 

Rúnar Þór Halldórsson

Ráðgjafi

Tölvupóstur: runar@agrdynamics.com

 

Þórður Óskarsson

Ráðgjafi

Tölvupóstur: thordur@agrdynamics.com

 

Björn Gíslason

Ráðgjafi

Tölvupóstur: bjorng@agrdynamics.com

 

Elena Losievskaja

Ráðgjafi

Tölvupóstur: elena@agrdynamics.com

 

Halldór Gíslason

Ráðgjafi

Tölvupóstur: halldor@agrdynamics.com

 

Júlíus Stígur Stephensen

Ráðgjafi

Tölvupóstur: julius.s@agrdynamics.com

 

Sturla Már Guðmundsson

Ráðgjafi

Tölvupóstur: sturla@agrdynamics.com

 

Daði Freyr Daviðsson

Kerfisstjóri

Tölvupóstur: dadif@agrdynamics.com

 

Guðni Pétur Sigurjónsson

Sviðsstjóri AGR Ráðgjafar

Tölvupóstur: gudni@agrdynamics.com

 

Helena Ólafsdóttir

Ráðgjafi

Tölvupóstur: helenao@agrdynamics.com

 

Kristín Stefánsdóttir

Ráðgjafi

Tölvupóstur: kristin@agrdynamics.com

 

Tómas Björn Guðmundsson

Ráðgjafi

Tölvupóstur: tomas@agrdynamics.com

 

Þróun

Björn Vignir Magnússon

Þróun

Tölvupóstur: bjornv@agrdynamics.com

 

Jafet Bjarkar Björnsson

Þróun

Tölvupóstur: jafet@agrdynamics.com

 

Daði Árnason

Þróunarstjóri

Tölvupóstur: dadi@agrdynamics.com

 

Páll H. Bjarnason

Þróun

Tölvupóstur: pall@agrdynamics.com

 

Friðjón Guðjohnsen

Þróun

Tölvupóstur: fridjon@agrdynamics.com

 

Sigrún Gunnhildardóttir

Sviðsstjóri Þróun

Tölvupóstur: sigrun@agrdynamics.com

 

Guðmundur Ólafur Konráðsson

Þróun

Tölvupóstur: gudmundur@agrdynamics.com

 

Sigurður Hrafnkell Sigurðsson

Þróun

Tölvupóstur: hrafnkell@agrdynamics.com

 

UK office

Melissa Cupis

Group Business Development Director

Email: m.cupis@agrdynamics.com

Phone: +44 (0)1483 243575

Leszek Ankudowicz

Technical Consultant

Email: l.ankudowicz@agrdynamics.com

Phone: +44 (0)1483 243575

Alan Iles

Consultant

Email: a.iles@agrdynamics.com

Phone: +44 (0)1483 243575

William Walley

Technical Consultant

Email: w.walley@agrdynamics.com

Phone: +44 (0)1483 243575

Jeremy Hicks

Head of Professional Services UK

Email: j.hicks@agrdynamics.com

Phone: +44 (0)1483 243575

Keith Dunn

Consultant

Email: k.dunn@agrdynamics.com

Phone: +44 (0)1483 243575

Nordic Office

Kim Petersen

Managing Director AGR Nordic

Email: kp@agrdynamics.com

Phone: +45 70227100

Christian Hartvig

Sales Manager

Email: chn@agrdynamics.com

Phone: +45 70227100

Pálmi Pétursson

Technical Consultant

Email: palmi@agrdynamics.com

Phone: +45 70227100

France Office

René-Thierry Lamarque

Country Manager AGR France

Email: renethierry@agrdynamics.com

Phone: +33 9 54 66 65 04